
 

 
TBS MAKAO MAKUU 
Shirika la Viwango Tanzania 
Barabara ya Sam Nujoma / 
Morogoro, Ubungo, Dar es Salaam 
S. L. P. 9524  
DAR ES SALAAM, TANZANIA 
Simu Na: +255 22 245 0298/ 
+255 22 245 0206  
Nukushi:  +255 22 2450959  
Namba ya Simu Bila Malipo: 0800110827 
Barua pepe: info@tbs.go.tz 
Tovuti: http://www.tbs.go.tz 
Barua pepe kwa ajili ya malalamiko ya 
wateja: malalamiko@tbs.go.tz 
Twitter: TBS_Tanzania 
Instagram: tbs_Viwango 
 

TBS KANDA YA 
KATI 

Jengo la Kambarage 
S. L. P. 2956 
DODOMA, 
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 26  2520310 

 

TBS KANDA YA 
ZIWA 

Jengo la NSSF, 
Ghorofa ya 3 
S. L. P. 1814 
MWANZA, 
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 28 2505044 

 

TBS KANDA YA 
KASKAZINI 

Jengo la NSSF (Mafao 
House), Ghorofa ya 2 
S. L. P. 2399 
ARUSHA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255  27 2520143 

 

TBS KANDA YA 
NYANDA ZA JUU 
KUSINI 
Jengo la NHIF, 
Ghorofa ya 7 
S. L. P. 1674 
MBEYA, TANZANIA 
Simu Na:  
+255 25 2502848 

 

TBS KANDA YA 
KUSINI 

Jengo la MTUWASA 
S. L. P. 1396 
MTWARA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 23 2334477 

 

TBS KANDA YA 
MAGHARIBI 

Jengo la NSSF (Mafao 
House), Ghorofa ya 2 
S. L. P. 1276 
KIGOMA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 28 2804023 
 

 

Barua zote ziandikwe kwa MKURUGENZI MKUU 

 

`  

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
______ 

 

WIZARA YA UWEKEZAJI, VIWANDA NA 
BIASHARA 

 

SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA 
 

 

 

Mwanachama wa Shirika la Viwango la Kimataifa (ISO), Codex Alimentarius Commission (WHO/FAO) na Wakala wa ISO na Mashirika ya Viwango ya Mataifa mbalimbali 

 
SEMINA ELEKEZI KWA WAAGIZAJI, WAFANYABIASHARA NA WAMILIKI 

WA MAGHALA NA MADUKA YA JUMLA YA CHAKULA NA VIPODOZI 
MKOANI MWANZA 

           
  Dar es Salaam, Septemba 23, 2022 

Shirika la Viwango Tanzania ni Shirika la Umma chini ya Wizara ya Uwekezaji, 
Viwanda na Biashara lililoanzishwa kwa Sheria ya Bunge, Sheria ya Viwango, 
Sura ya 130. Kwa mujibu wa Kifungu cha 4(1)(a) hadi (v) cha Sheria hiyo, TBS 
ina majukumu mbalimbali yenye lengo la kukuza biashara na kulinda afya, 
usalama, mazingira na ustawi wa wananchi wa Jamhuri ya Muungano wa 
Tanzania. 
 
Kwa kuzingatia umuhimu wa majukumu haya, Shirika limeandaa semina 
elekezi kwa waagizaji,  wafanyabiashara na wamiliki wa maghala na maduka 
ya jumla ya chakula na vipodozi mkoani Mwanza kwa lengo la kukuza 
uelewa ili kukidhi matakwa ya Viwango vya bidhaa za chakula na vipodozi. 
 
Semina hii itafanyika siku ya Alhamisi tarehe 29 Septemba, 2022 katika ofisi za 
Mamlaka ya Dawa na Vifaa Tiba (TMDA), Buzuruga Mwanza kuanzia saa 3:00 
asubuhi. 
 
Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kupitia kituo cha huduma kwa wateja kwa 
namba 0800 110 827 
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